LED 150 Single Bar hydroponic girma haske
Shin shuka photosynthesis yana da rawa a cikin ikon LED girma fitilu?
Tsire-tsire, ba kamar dabbobi ba, ba su da tsarin narkewa kuma dole ne su dogara da wasu hanyoyin da za su iya cin abinci mai gina jiki, kuma tsire-tsire na ɗaya daga cikin abin da ake kira autotrophic organisms.Don tsire-tsire masu kore, ana amfani da makamashin hasken rana don photosynthesis a lokacin rana don samun abubuwan gina jiki da ake bukata don girma da ci gaba.
Ga tsire-tsire na cikin gida, haske yana ɗaya daga cikin mahimman dalilan da ke hana ci gaban tsirrai masu kyau, musamman ma wasu tsire-tsire masu yawan buƙatar haske.A wannan lokacin, yin amfani da fitilun Shuka LED don samar da shuke-shuke da makamashin hasken da ake buƙata don photosynthesis hanya ce mai kyau.A gefe guda, fitilun sodium na gargajiya na gargajiya yana da babban amfani da wutar lantarki, ƙarfin amfani da hasken yana da ƙasa, kuma rayuwa tana da ɗan gajeren lokaci.
LED girma fitilu ne mai matukar manufa shuka haske tushen, karya gazawar cewa da yawa gargajiya girma fitilu ba zai iya karya ta, amma farashin ne in mun gwada da high.Fitilar LED suna da ƙarancin farashi kuma sun fi ƙarfin aiki fiye da sauran samfuran makamantansu.Don haka, ana ɗaukar hasken LED da sauri.Tun da tsarin hasken wutar lantarki na LED na iya haɓaka haɓakar shuka yadda ya kamata, ana kuma amfani da fitilun girma na LED a duk duniya.
LED girma haske tushen haske ne na wucin gadi wanda ya dace da yanayin hasken da ake buƙata don photosynthesis shuka.Dangane da nau'in, nasa ne na ƙarni na uku na LED girma fitilu.A cikin wuraren da hasken rana ba shi da yawa, wannan hasken yana aiki azaman hasken rana, yana barin tsire-tsire su girma da haɓaka kullum ko mafi kyau.Hasken girma na LED yana da tushe mai ƙarfi, yana haɓakawa, yana daidaita lokacin fure, launin furanni, yana haɓaka ripening 'ya'yan itace da canza launi.